Trò poker

Chủ Nhật, 05/12/2021Mới nhất

Tỷ số bóng đá trực tuyến hôm nay-Livescore

Hôm qua, thứ 7 - 04/12

  • Đang diễn ra
  • (2-0) Tỉ số hiệp phụ
  • Thẻ đỏSố lượng thẻ đỏ
  • 2 - 0 Tỉ số hiệp 1
FT - 04/12 15

3 - 2

1-2
FT - 04/12 15

0 - 1

0-0
FT - 04/12 15

1 - 0

1-0
FT - 04/12 15

1 - 1

1-0
FT - 04/12 16

2 - 1

1-0
FT - 04/12 16

1 - 0

1-0
FT - 04/12 16

0 - 1

0-0
FT - 04/12 16

2 - 0

2-0
FT - 04/12 14

2 - 1

1-1
FT - 04/12 14

1 - 1

0-1
FT - 04/12 14

2 - 3

0-3
21:30 - 04/12 14

? - ?

21:30 - 04/12 14

? - ?

FT - 04/12 14

3 - 2

2-1
FT - 04/12 14

3 - 0

2-0
FT - 04/12 17

1 - 2

1-0
FT - 04/12 2
Gateshead FCGateshead FC

0 - 2

Charlton AthleticCharlton Athletic
0-1
FT - 04/12 2
Rotherham UnitedRotherham United

1 - 0

Stockport CountyStockport County
1-0
FT - 04/12 2
BuxtonBuxton

0 - 1

MorecambeMorecambe
0-1
FT - 04/12 2
AFC WimbledonAFC Wimbledon

4 - 3

Cheltenham TownCheltenham Town
2-1
FT - 04/12 2
Bristol RoversBristol Rovers

2 - 1

Sutton UnitedSutton United
0-0
FT - 04/12 2
Burton AlbionBurton Albion

1 - 2

Port ValePort Vale
1-0
FT - 04/12 2
Cambridge UnitedCambridge United

2 - 1

Exeter CityExeter City
1-1
FT - 04/12 2
Carlisle UnitedCarlisle United

1 - 2

Shrewsbury TownShrewsbury Town
0-1
FT - 04/12 2
Doncaster RoversDoncaster Rovers

2 - 3

Mansfield TownMansfield Town
1-0
FT - 04/12 2
Ipswich TownIpswich Town

0 - 0

BarrowBarrow
0-0
FT - 04/12 2
Leyton OrientLeyton Orient

4 - 0

Tranmere RoversTranmere Rovers
2-0
FT - 04/12 2
Lincoln CityLincoln City

0 - 1

Hartlepool UnitedHartlepool United
0-0
FT - 04/12 2
PortsmouthPortsmouth

1 - 2

HarrogateHarrogate
1-1
FT - 04/12 2
WalsallWalsall

1 - 2

Swindon TownSwindon Town
1-1
02:30 - 04/12 16
PerugiaPerugia

? - ?

L.R. Vicenza VirtusL.R. Vicenza Virtus
FT - 04/12 16
PerugiaPerugia

1 - 0

L.R. VicenzaL.R. Vicenza
0-0
FT - 04/12 21
FulhamFulham

1 - 1

BournemouthBournemouth
0-0
FT - 04/12 21
Coventry CityCoventry City

1 - 2

West BromWest Brom
0-2
FT - 04/12 16
CosenzaCosenza

0 - 2

CremoneseCremonese
0-1
FT - 04/12 16
CrotoneCrotone

1 - 2

SPALSPAL
0-1
FT - 04/12 16
FrosinoneFrosinone 1

1 - 1

TernanaTernana
1-0
FT - 04/12 16
BeneventoBenevento

2 - 1

Pordenone CalcioPordenone Calcio
0-0
FT - 04/12 21
ReadingReading

1 - 1

Hull CityHull City
1-0
FT - 04/12 21
MiddlesbroughMiddlesbrough

1 - 0

SwanseaSwansea
1-0
FT - 04/12 21
MillwallMillwall

3 - 1

Birmingham CityBirmingham City
2-0
FT - 04/12 21
Nottingham ForestNottingham Forest

2 - 0

Peterborough UnitedPeterborough United
0-0
FT - 04/12 21
BarnsleyBarnsley

1 - 1

HuddersfieldHuddersfield
1-1
FT - 04/12 21
Blackburn RoversBlackburn Rovers

1 - 0

Preston North EndPreston North End
0-0
FT - 04/12 21
BlackpoolBlackpool

0 - 3

Luton TownLuton Town
0-1
FT - 04/12 21
Bristol CityBristol City

1 - 0

Derby CountyDerby County
1-0
FT - 04/12 21
Cardiff CityCardiff City 1

2 - 3

Sheffield UnitedSheffield United
1-0
FT - 04/12 16
LecceLecce

2 - 0

RegginaReggina
1-0
FT - 04/12 17
GrenobleGrenoble

1 - 2

Le HavreLe Havre
0-1
FT - 04/12 17
GuingampGuingamp

3 - 2

DijonDijon
0-1
FT - 04/12 17
Paris FCParis FC

1 - 0

SC BastiaSC Bastia
0-0
FT - 04/12 17
QuevillyQuevilly

2 - 1

NancyNancy 1
1-1
FT - 04/12 17
RodezRodez

1 - 0

NimesNimes
1-0
FT - 04/12 17
SochauxSochaux

2 - 1

PauPau 1
0-0
FT - 04/12 17
AC AjaccioAC Ajaccio

0 - 0

ValenciennesValenciennes
0-0
FT - 04/12 17
AmiensAmiens

3 - 0

DunkerqueDunkerque
1-0
FT - 04/12 17
AuxerreAuxerre 1

2 - 2

CaenCaen
1-1
FT - 04/12 13
PortimonensePortimonense

0 - 3

FC PortoFC Porto
0-1
FT - 04/12 17
St.TruidenSt.Truiden

1 - 2

Union St.GilloiseUnion St.Gilloise
0-1
FT - 04/12 13

1 - 3

SportingSporting
0-1
FT - 04/12 35
Athletico ParanaenseAthletico Paranaense

1 - 0

CuiabaCuiaba 1
0-0
FT - 04/12 24
Central Cordoba de SantiagoCentral Cordoba de Santiago

2 - 0

UnionUnion
1-0
FT - 04/12 24
ColonColon

3 - 0

Atletico TucumanAtletico Tucuman
2-0
FT - 04/12 35
Sport RecifeSport Recife

1 - 1

FlamengoFlamengo
0-1
FT - 04/12 36
Chapecoense AFChapecoense AF

0 - 1

Atletico GOAtletico GO
0-0
FT - 04/12 36
FortalezaFortaleza

1 - 0

JuventudeJuventude
0-0
FT - 04/12 24
Velez SarsfieldVelez Sarsfield

0 - 0

Patronato de ParanaPatronato de Parana
0-0
FT - 04/12 17
Oud-Heverlee LeuvenOud-Heverlee Leuven

0 - 1

GentGent
0-1
FT - 04/12 15
FC GroningenFC Groningen

1 - 1

PEC ZwollePEC Zwolle
0-1
FT - 04/12 14
DeinzeDeinze

3 - 0

VirtonVirton
0-0
FT - 04/12 19
HuescaHuesca

3 - 2

ValladolidValladolid
2-0
FT - 04/12 38
FC TokyoFC Tokyo

0 - 0

Avispa FukuokaAvispa Fukuoka
0-0
FT - 04/12 38
Gamba OsakaGamba Osaka

0 - 0

Shonan BellmareShonan Bellmare
0-0
FT - 04/12 38
Kashiwa ReysolKashiwa Reysol

2 - 3

Oita TrinitaOita Trinita
0-2
FT - 04/12 38
Nagoya Grampus EightNagoya Grampus Eight

0 - 0

Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds
0-0
FT - 04/12 38
Sagan TosuSagan Tosu

0 - 2

Vissel KobeVissel Kobe
0-0
FT - 04/12 38
Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse

2 - 1

Cerezo OsakaCerezo Osaka
1-1
FT - 04/12 38
Tokushima VortisTokushima Vortis

2 - 4

Sanfrecce HiroshimaSanfrecce Hiroshima
0-3
FT - 04/12 38
Vegalta SendaiVegalta Sendai

0 - 1

Kashima AntlersKashima Antlers
0-0
FT - 04/12 38
Yokohama F.MarinosYokohama F.Marinos

1 - 1

Kawasaki FrontaleKawasaki Frontale
0-0
FT - 04/12 38
Yokohama FCYokohama FC

0 - 1

Consadole SapporoConsadole Sapporo
0-1
FT - 04/12 15
AlanyasporAlanyaspor

0 - 1

SivassporSivasspor 1
0-0
FT - 04/12 17
Krylya Sovetov SamaraKrylya Sovetov Samara

0 - 1

CSKA MoscowCSKA Moscow
0-0
FT - 04/12 13
VilafranquenseVilafranquense

1 - 1

FeirenseFeirense
1-1
FT - 04/12 15
TrabzonsporTrabzonspor

2 - 0

Adana DemirsporAdana Demirspor
1-0
20:30 - 04/12 1
AmaZulu FCAmaZulu FC

? - ?

Royal AMRoyal AM
FT - 04/12 13
AmaZulu FCAmaZulu FC

0 - 0

Royal AMRoyal AM
0-0
FT - 04/12 13
Chippa UnitedChippa United

1 - 2

Lamontville Golden ArrowsLamontville Golden Arrows
1-1
FT - 04/12 13
Moroka SwallowsMoroka Swallows

1 - 1

Maritzburg UnitedMaritzburg United
0-1
20:30 - 04/12 1
Chippa UnitedChippa United

? - ?

Lamontville Golden ArrowsLamontville Golden Arrows
20:30 - 04/12 1
Moroka SwallowsMoroka Swallows

? - ?

Maritzburg UnitedMaritzburg United
FT - 04/12 17
Spartak MoscowSpartak Moscow 1

2 - 1

FK AkhmatFK Akhmat
1-1
FT - 04/12 13
NacionalNacional 1

4 - 1

CF EstrelaCF Estrela 1
2-0
FT - 04/12 1
Marumo GallantsMarumo Gallants

3 - 1

TS GalaxyTS Galaxy
FT - 04/12 1
Orlando PiratesOrlando Pirates

0 - 0

Baroka FCBaroka FC
FT - 04/12 17
HibernianHibernian

1 - 1

MotherwellMotherwell
1-0
FT - 04/12 17
AberdeenAberdeen

4 - 1

St. MirrenSt. Mirren
3-1
FT - 04/12 17
RangersRangers

3 - 0

Dundee FCDundee FC
1-0
Postp. - 04/12 17
St. JohnstoneSt. Johnstone

0 - 0

Ross CountyRoss County
FT - 04/12 15
PSVPSV

4 - 1

FC UtrechtFC Utrecht
2-1
FT - 04/12 13
FC Porto BFC Porto B

1 - 0

LeixoesLeixoes
0-0
FT - 04/12 17
LokomotivLokomotiv 1

0 - 1

UralUral
0-1
23:00 - 04/12 17
Dinamo MoscowDinamo Moscow

? - ?

FK UFAFK UFA
FT - 04/12 15
GalatasarayGalatasaray

2 - 2

AltayAltay
1-1
Postp. - 04/12 13
Kaizer ChiefsKaizer Chiefs

0 - 0

Cape Town City FCCape Town City FC
23:00 - 04/12 1
Kaizer ChiefsKaizer Chiefs

? - ?

Cape Town City FCCape Town City FC
FT - 04/12 16
BremenBremen

4 - 0

Erzgebirge AueErzgebirge Aue
2-0
FT - 04/12 16
DarmstadtDarmstadt

1 - 3

Fortuna DusseldorfFortuna Dusseldorf
0-2
FT - 04/12 18
Almere City FCAlmere City FC

2 - 0

FC EindhovenFC Eindhoven
1-0
FT - 04/12 18
FC Den BoschFC Den Bosch

0 - 5

NAC BredaNAC Breda
0-1
FT - 04/12 18
FC DordrechtFC Dordrecht

2 - 5

Roda JC KerkradeRoda JC Kerkrade
1-1
FT - 04/12 18
Helmond SportHelmond Sport

1 - 1

FC VolendamFC Volendam
1-1
FT - 04/12 18
MVV MaastrichtMVV Maastricht

1 - 1

TOP OssTOP Oss
0-1
FT - 04/12 18
TelstarTelstar

1 - 3

VVV-VenloVVV-Venlo
0-1
FT - 04/12 15
BandirmasporBandirmaspor

1 - 2

GenclerbirligiGenclerbirligi
0-0
FT - 04/12 15
Erzurum BBErzurum BB

3 - 1

IstanbulsporIstanbulspor
2-1
FT - 04/12 16
Hansa RostockHansa Rostock

1 - 1

IngolstadtIngolstadt
0-1
19:30 - 04/12 16
NuernbergNuernberg

? - ?

Holstein KielHolstein Kiel
FT - 04/12 16
SandhausenSandhausen

1 - 1

PaderbornPaderborn
0-1
19:30 - 04/12 16
DarmstadtDarmstadt

? - ?

FortunaFortuna
FT - 04/12 16
1. FC Nuremberg1. FC Nuremberg

2 - 1

Holstein KielHolstein Kiel
1-0
FT - 04/12 15
VendaVenda

1 - 0

Pretoria CalliesPretoria Callies
1-0
20:30 - 04/12 1
Uthongathi FCUthongathi FC

? - ?

Tshakhuma Tsha MadzivhandilaTshakhuma Tsha Madzivhandila
FT - 04/12 15
Free State StarsFree State Stars

1 - 0

JDR StarsJDR Stars
0-0
FT - 04/12 15
Jomo CosmosJomo Cosmos

2 - 0

Black LeopardsBlack Leopards
0-0
FT - 04/12 15
Richards BayRichards Bay

2 - 1

University of PretoriaUniversity of Pretoria
1-0
FT - 04/12 15
Uthongathi FCUthongathi FC

0 - 1

Tshakhuma Tsha MadzivhandilaTshakhuma Tsha Madzivhandila
0-0
20:30 - 04/12 1
Free State StarsFree State Stars

? - ?

JDR StarsJDR Stars
20:30 - 04/12 1
Jomo CosmosJomo Cosmos

? - ?

Black LeopardsBlack Leopards
20:30 - 04/12 1
Richards BayRichards Bay

? - ?

University of PretoriaUniversity of Pretoria
20:30 - 04/12 1
Uthongathi FCUthongathi FC

? - ?

Royal AMRoyal AM
20:30 - 04/12 1
VendaVenda

? - ?

Pretoria CalliesPretoria Callies
FT - 04/12 16
ClydeClyde

2 - 2

PeterheadPeterhead
1-2
FT - 04/12 16
Cove RangersCove Rangers

2 - 0

DumbartonDumbarton
0-0
FT - 04/12 16
East FifeEast Fife

1 - 1

Alloa AthleticAlloa Athletic 1
0-0
FT - 04/12 16
Queen's ParkQueen's Park

6 - 0

FalkirkFalkirk
2-0
FT - 04/12 15
AdanasporAdanaspor

1 - 1

TuzlasporTuzlaspor
0-0
01:00 - 04/12 1
SyriaSyria

? - ?

TunisiaTunisia
02:00 - 04/12 2
SyriaSyria

? - ?

TunisiaTunisia
Canc. - 04/12 1
El SalvadorEl Salvador

0 - 0

VenezuelaVenezuela
17:00 - 04/12 2
JordanJordan

? - ?

Ma rốcMa rốc
18:00 - 04/12 1
JordanJordan

? - ?

Ma rốcMa rốc
18:00 - 04/12 1
PalestinePalestine

? - ?

Ả Rập Xê-útẢ Rập Xê-út
20:00 - 04/12 1
LebanonLebanon

? - ?

AlgeriaAlgeria
20:00 - 04/12 2
LebanonLebanon

? - ?

AlgeriaAlgeria
23:00 - 04/12 2
SudanSudan

? - ?

FT - 04/12 17
WSG TirolWSG Tirol

0 - 1

SK Austria KlagenfurtSK Austria Klagenfurt
0-0
FT - 04/12 17
Sturm GrazSturm Graz

1 - 1

FC Admira Wacker ModlingFC Admira Wacker Modling
1-1
23:00 - 04/12 17
WSG Swarovski TirolWSG Swarovski Tirol

? - ?

SK Austria KlagenfurtSK Austria Klagenfurt
FT - 04/12 17
FC SalzburgFC Salzburg

2 - 1

TSV HartbergTSV Hartberg
0-1
FT - 04/12 15
Persebaya SurabayaPersebaya Surabaya 1

2 - 0

Barito PuteraBarito Putera
1-0
FT - 04/12 15
Madura UnitedMadura United

0 - 1

Persib BandungPersib Bandung
0-1
FT - 04/12 22
Club XelajuClub Xelaju

0 - 1

Comunicaciones FCComunicaciones FC
0-0
FT - 04/12 3
Brisbane Roar FCBrisbane Roar FC

0 - 0

Adelaide UnitedAdelaide United 1
0-0
FT - 04/12 3
Melbourne City FCMelbourne City FC

0 - 1

Western United FCWestern United FC
0-1
FT - 04/12 3
Sydney FCSydney FC

2 - 2

Newcastle JetsNewcastle Jets
2-0
FT - 04/12 18
Botev VratsaBotev Vratsa

1 - 0

BeroeBeroe
1-0
FT - 04/12 18
Levski SofiaLevski Sofia

2 - 0

Botev PlovdivBotev Plovdiv
1-0
FT - 04/12 18
HNK GoricaHNK Gorica

1 - 1

OsijekOsijek 1
1-1
FT - 04/12 18
RijekaRijeka

4 - 1

NK Hrvatski DragovoljacNK Hrvatski Dragovoljac
2-0
FT - 04/12 16
NoravankNoravank

0 - 2

FC AlashkertFC Alashkert
0-1
FT - 04/12 15
NK VarazdinNK Varazdin

2 - 1

Dubrava ZagrebDubrava Zagreb
1-1
FT - 04/12 15
OpatijaOpatija

0 - 1

HNK Orijent 1919HNK Orijent 1919
0-1
FT - 04/12 15
RudesRudes

4 - 0

NK DugopoljeNK Dugopolje
3-0
FT - 04/12 15
SolinSolin

0 - 0

Inter ZapresicInter Zapresic
0-0
FT - 04/12 15
JarunJarun

4 - 3

NK SesveteNK Sesvete
3-1
FT - 04/12 16
Ararat YerevanArarat Yerevan

2 - 1

BKMABKMA
1-0
21:00 - 04/12 16
AraratArarat

? - ?

BKMABKMA
21:00 - 04/12 16
NoravankNoravank

? - ?

Alashkert FCAlashkert FC
21:00 - 04/12 16
VanVan

? - ?

FC NoahFC Noah
FT - 04/12 15
Bala TownBala Town

1 - 4

TNSTNS
0-2
FT - 04/12 15
AberystwythAberystwyth

0 - 1

Connah's QuayConnah's Quay
0-1
FT - 04/12 15
CaernarfonCaernarfon

1 - 2

PenybontPenybont
0-1
FT - 04/12 15
Cefn Druids AFCCefn Druids AFC

1 - 3

Cardiff Met UniversityCardiff Met University
0-1
FT - 04/12 15
Flint Town UnitedFlint Town United

4 - 1

HaverfordwestHaverfordwest
3-0
FT - 04/12 15
NewtownNewtown

2 - 1

Barry TownBarry Town
0-1
FT - 04/12 12
Doxa KatokopiaDoxa Katokopia

1 - 4

LarnacaLarnaca
1-2
FT - 04/12 17
Slovan LiberecSlovan Liberec

1 - 0

Hradec KraloveHradec Kralove
1-0
FT - 04/12 17
TepliceTeplice

4 - 1

FC Fastav ZlinFC Fastav Zlin
0-0
FT - 04/12 17
KarvinaKarvina

1 - 2

Sparta PragueSparta Prague
0-0
Postp. - 04/12 16
MFK ChrudimMFK Chrudim

0 - 0

FC VlasimFC Vlasim
FT - 04/12 16
OpavaOpava

0 - 2

FC Zbrojovka BrnoFC Zbrojovka Brno
0-0
Postp. - 04/12 16
SK LisenSK Lisen

0 - 0

MFk VyskovMFk Vyskov
FT - 04/12 16
SK ProstejovSK Prostejov

1 - 0

Sparta Prague BSparta Prague B 1
0-0
FT - 04/12 17
Veres RivneVeres Rivne 1

0 - 3

Dynamo KyivDynamo Kyiv
0-1
Canc. - 04/12 17
OleksandriyaOleksandriya

0 - 0

Olimpik DonetskOlimpik Donetsk
FT - 04/12 17
Rukh LvivRukh Lviv

0 - 0

VorsklaVorskla 1
0-0
Canc. - 04/12 17
FC OlexandriyaFC Olexandriya

0 - 0

Olimpik DonetskOlimpik Donetsk
22:00 - 04/12 17
FC OlexandriyaFC Olexandriya

? - ?

FC MinajFC Minaj
FT - 04/12 18
FredericiaFredericia 1

0 - 2

AC HorsensAC Horsens
0-2
FT - 04/12 18
HobroHobro

1 - 2

FC HelsingoerFC Helsingoer
1-1
FT - 04/12 18
HB KoegeHB Koege

3 - 3

LyngbyLyngby
1-1
Postp. - 04/12 18
Jammerbugt FCJammerbugt FC

0 - 0

Fremad AmagerFremad Amager
FT - 04/12 18
Nykoebing FCNykoebing FC

1 - 1

Vendsyssel FFVendsyssel FF
0-0
FT - 04/12 16
AarauAarau 1

2 - 0

WinterthurWinterthur
2-0
FT - 04/12 16
FC Stade Lausanne-OuchyFC Stade Lausanne-Ouchy

0 - 0

XamaxXamax
0-0
FT - 04/12 16
YverdonYverdon

2 - 1

SchaffhausenSchaffhausen
1-0
21:00 - 04/12 30
Malmo FFMalmo FF

? - ?

HalmstadsHalmstads
21:00 - 04/12 30
Oerebro SKOerebro SK

? - ?

ElfsborgElfsborg
FT - 04/12 30
MalmoeMalmoe

0 - 0

HalmstadsHalmstads
0-0
FT - 04/12 30
Hammarby IFHammarby IF

5 - 3

Kalmar FFKalmar FF
3-1
21:00 - 04/12 30
HammarbyHammarby

? - ?

KalmarKalmar
21:00 - 04/12 30
MalmoeMalmoe

? - ?

HalmstadsHalmstads
FT - 04/12 30
NorrkoepingNorrkoeping

1 - 2

GothenburgGothenburg
1-1
21:00 - 04/12 30
OestersundsOestersunds

? - ?

DegerforsDegerfors
FT - 04/12 30
Orebro SKOrebro SK 1

2 - 3

ElfsborgElfsborg
1-0
FT - 04/12 30
AIKAIK

4 - 2

SiriusSirius
2-2
FT - 04/12 30
HaeckenHaecken 1

0 - 1

DjurgaardenDjurgaarden
0-1
FT - 04/12 30
Oestersunds FKOestersunds FK

0 - 1

DegerforsDegerfors
0-0
21:00 - 04/12 30
OrebroOrebro

? - ?

ElfsborgElfsborg
FT - 04/12 30
Varbergs BoIS FCVarbergs BoIS FC

0 - 3

MjaellbyMjaellby
0-1
23:00 - 04/12 30
AIKAIK

? - ?

IK SiriusIK Sirius
23:00 - 04/12 30
Oestersunds FKOestersunds FK

? - ?

Degerfors IFDegerfors IF
23:00 - 04/12 30
Orebro SKOrebro SK

? - ?

IF ElfsborgIF Elfsborg
23:00 - 04/12 30
Varbergs BoIS FCVarbergs BoIS FC

? - ?

Mjaellby AIFMjaellby AIF
23:00 - 04/12 30
BK HaeckenBK Haecken

? - ?

DjurgaardenDjurgaarden
23:00 - 04/12 30
MalmoeMalmoe

? - ?

Halmstads BKHalmstads BK
23:00 - 04/12 30
BK HaeckenBK Haecken

? - ?

Djurgaarden IFDjurgaarden IF
23:00 - 04/12 30
IFK NorrkoepingIFK Norrkoeping

? - ?

IFK GothenburgIFK Gothenburg
23:00 - 04/12 30
Malmoe FFMalmoe FF

? - ?

Halmstads BKHalmstads BK
FT - 04/12 36
FC TelaviFC Telavi 1

2 - 1

FC Shukura KobuletiFC Shukura Kobuleti 1
0-1
FT - 04/12 36
SaburtaloSaburtalo

5 - 1

SamtrediaSamtredia
1-1
FT - 04/12 36
Torpedo KutaisiTorpedo Kutaisi

4 - 1

FC Samgurali TskhaltuboFC Samgurali Tskhaltubo
3-0
FT - 04/12 36
Dinamo TbilisiDinamo Tbilisi

3 - 2

Lokomotivi TbilisiLokomotivi Tbilisi
2-1
FT - 04/12 15
Paksi SEPaksi SE

2 - 3

Budapest HonvedBudapest Honved
2-2
FT - 04/12 15
GyirmotGyirmot

0 - 1

Mezokovesd SEMezokovesd SE
0-0
FT - 04/12 15
FerencvarosFerencvaros

1 - 1

Puskas FC AcademyPuskas FC Academy 1
1-0
FT - 04/12 15
ZalaegerszegZalaegerszeg

2 - 1

DebrecenDebrecen
1-0
FT - 04/12 19
AluminijAluminij

1 - 1

KoperKoper 1
0-0
FT - 04/12 19
MuraMura

1 - 0

TaborTabor
0-0
FT - 04/12 16
NK KrskoNK Krsko

0 - 2

NaftaNafta
0-0
FT - 04/12 11
NK KrkaNK Krka

2 - 0

JadranJadran
0-0
FT - 04/12 17
DAC 1904 Dunajska StredaDAC 1904 Dunajska Streda

2 - 0

FK PohronieFK Pohronie
2-0
FT - 04/12 17
FK SenicaFK Senica

1 - 0

Liptovsky MikulasLiptovsky Mikulas
0-0
FT - 04/12 17
SKF SeredSKF Sered

4 - 2

TrencinTrencin
2-0
FT - 04/12 17
Zemplin MichalovceZemplin Michalovce

0 - 3

RuzomberokRuzomberok
0-2
FT - 04/12 19
ProleterProleter

1 - 0

FK MetalacFK Metalac
1-0
FT - 04/12 21
ZarkovoZarkovo

1 - 2

IndjijaIndjija
1-0
FT - 04/12 18
FC Academica ClinceniFC Academica Clinceni

1 - 0

Dinamo BucurestiDinamo Bucuresti
1-0
FT - 04/12 18
Chindia TargovisteChindia Targoviste

0 - 1

CFR ClujCFR Cluj
0-1
FT - 04/12 16
FC BrasovFC Brasov

4 - 2

Unirea ConstantaUnirea Constanta
2-1
FT - 04/12 16
FC Dunarea CalarasiFC Dunarea Calarasi

3 - 1

Dacia Unirea BrailaDacia Unirea Braila
2-0
16:00 - 04/12 16
Brasov Steagul RenasteBrasov Steagul Renaste

? - ?

Unirea ConstantaUnirea Constanta
FT - 04/12 16
Comunal SelimbarComunal Selimbar

0 - 0

CSM Politehnica IasiCSM Politehnica Iasi
0-0
FT - 04/12 16
FC Unirea SloboziaFC Unirea Slobozia

2 - 0

Viitorul Pandurii Targu JiuViitorul Pandurii Targu Jiu
2-0
FT - 04/12 16
Astra GiurgiuAstra Giurgiu

0 - 2

ASU Politehnica TimisoaraASU Politehnica Timisoara
0-0
FT - 04/12 16
FC Unirea DejFC Unirea Dej

1 - 0

FC Metaloglobus BucurestiFC Metaloglobus Bucuresti 1
0-0
FT - 04/12 16
Steaua BucurestiSteaua Bucuresti

1 - 0

FC BuzauFC Buzau
1-0
FT - 04/12 17
Gornik ZabrzeGornik Zabrze

3 - 1

Slask WroclawSlask Wroclaw
0-0
FT - 04/12 17
Termalica NiecieczaTermalica Nieciecza

1 - 3

Pogon SzczecinPogon Szczecin
1-2
FT - 04/12 17
Jagiellonia BialystokJagiellonia Bialystok

1 - 2

Gornik LecznaGornik Leczna
0-2
FT - 04/12 20
Miedz LegnicaMiedz Legnica

2 - 0

GKS Tychy 71GKS Tychy 71
0-0
FT - 04/12 20
Podbeskidzie Bielsko-BialaPodbeskidzie Bielsko-Biala

1 - 2

GKS KatowiceGKS Katowice
1-2
Postp. - 04/12 20
LKS LodzLKS Lodz

0 - 0

Puszcza NiepolomicePuszcza Niepolomice
FT - 04/12 12
NFC VolosNFC Volos

1 - 2

PanetolikosPanetolikos
1-2
FT - 04/12 12
AtromitosAtromitos

4 - 1

Apollon SmyrnisApollon Smyrnis 1
2-1
FT - 04/12 11
CosmosCosmos

0 - 0

DomagnanoDomagnano
0-0
FT - 04/12 11
SP LibertasSP Libertas

1 - 1

CailungoCailungo
0-1
FT - 04/12 11
Tre Penne GalazzanoTre Penne Galazzano

3 - 0

SS PennarossaSS Pennarossa
0-0
FT - 04/12 11
Virtus AcquavivaVirtus Acquaviva

2 - 1

FC FiorentinoFC Fiorentino
1-1
FT - 04/12 19
PosusjePosusje

0 - 0

Rudar PrijedorRudar Prijedor 1
0-0
FT - 04/12 19
FK SarajevoFK Sarajevo 1

0 - 2

FK Velez MostarFK Velez Mostar
0-2
FT - 04/12 19
Borac Banja LukaBorac Banja Luka

3 - 1

Sloboda TuzlaSloboda Tuzla
1-1
FT - 04/12 13
KeshlaKeshla 1

2 - 2

SabailSabail
1-0
FT - 04/12 13
QarabagQarabag

5 - 1

Sabah FKSabah FK
2-1

Hôm nay, CN - 05/12

FT - 05/12 15

1 - 3

0-2
21:00 - 05/12 15

? - ?

21:00 - 05/12 15

? - ?

21:00 - 05/12 15

? - ?

23:30 - 05/12 15

? - ?

FT - 05/12 16

1 - 2

0-0
03:00 - 05/12 16

? - ?

20:00 - 05/12 16

? - ?

22:15 - 05/12 16

? - ?

FT - 05/12 16

0 - 3

0-3
3' - 05/12 16 3''

0 - 0

18:30 - 05/12 16

? - ?

21:00 - 05/12 16

? - ?

21:00 - 05/12 16

? - ?

FT - 05/12 14

2 - 3

1-2
21:30 - 05/12 14

? - ?

89' - 05/12 17 89''

2 - 1

0-1
03:00 - 05/12 17

? - ?

19:00 - 05/12 17

? - ?

21:00 - 05/12 17

? - ?

21:00 - 05/12 17

? - ?

21:00 - 05/12 17

? - ?

21:00 - 05/12 17

? - ?

23:00 - 05/12 17

? - ?

16:30 - 05/12 Bảng A
Timor-LesteTimor-Leste

? - ?

ThailandThailand
19:45 - 05/12 Bảng A
SingaporeSingapore

? - ?

MyanmarMyanmar
FT - 05/12 2
Yeovil TownYeovil Town

1 - 0

StevenageStevenage
0-0
19:15 - 05/12 2
RochdaleRochdale

? - ?

Plymouth ArgylePlymouth Argyle
19:30 - 05/12 2
Colchester UnitedColchester United

? - ?

Wigan AthleticWigan Athletic
23:00 - 05/12 2
Kidderminster HarriersKidderminster Harriers

? - ?

FC Halifax TownFC Halifax Town
20:00 - 05/12 16
Ascoli Calcio 1898 FCAscoli Calcio 1898 FC

? - ?

ParmaParma
20:00 - 05/12 16
ComoComo

? - ?

PisaPisa
20:00 - 05/12 16
AscoliAscoli

? - ?

ParmaParma
21:30 - 05/12 21
Queens ParkQueens Park

? - ?

Stoke CityStoke City
22:15 - 05/12 16
BresciaBrescia

? - ?

MonzaMonza
00:00 - 05/12 17
BeerschotBeerschot

? - ?

Royal Antwerp FCRoyal Antwerp FC
FT - 05/12 17
KortrijkKortrijk

0 - 2

Cercle BruggeCercle Brugge
0-1
FT - 05/12 17
OostendeOostende

2 - 1

EupenEupen
0-1
86' - 05/12 13 86''
BoavistaBoavista 1

1 - 0

MaritimoMaritimo 1
1-0
2' - 05/12 17 2''
Club BruggeClub Brugge

0 - 0

RFC SeraingRFC Seraing
03:00 - 05/12 24
Arsenal SarandiArsenal Sarandi

? - ?

Boca JuniorsBoca Juniors
03:30 - 05/12 13
Pacos de FerreiraPacos de Ferreira

? - ?

Vitoria de GuimaraesVitoria de Guimaraes
05:15 - 05/12 24
Godoy Cruz Antonio TombaGodoy Cruz Antonio Tomba

? - ?

Club Atletico PlatenseClub Atletico Platense
05:15 - 05/12 24
SarmientoSarmiento

? - ?

TalleresTalleres
07:30 - 05/12 24
CA HuracanCA Huracan

? - ?

Racing ClubRacing Club
07:30 - 05/12 24
LanusLanus

? - ?

Rosario CentralRosario Central
19:30 - 05/12 17
BeerschotBeerschot

? - ?

Royal AntwerpRoyal Antwerp
22:00 - 05/12 17
AnderlechtAnderlecht

? - ?

Zulte WaregemZulte Waregem
22:30 - 05/12 13
Santa ClaraSanta Clara

? - ?

AroucaArouca
FT - 05/12 19
FuenlabradaFuenlabrada

1 - 1

AlmeriaAlmeria
0-0
FT - 05/12 15
CambuurCambuur

1 - 6

VitesseVitesse
1-3
89' - 05/12 13 89''
Benfica BBenfica B 1

2 - 0

Rio AveRio Ave 1
1-0
76' - 05/12 13 76''
Stellenbosch FCStellenbosch FC

1 - 1

Mamelodi Sundowns FCMamelodi Sundowns FC
1-0
76' - 05/12 1 76''
Stellenbosch FCStellenbosch FC

1 - 1

Mamelodi Sundowns FCMamelodi Sundowns FC
1-0
1' - 05/12 14 1''
Waasland-BeverenWaasland-Beveren

0 - 0

RWD MolenbeekRWD Molenbeek
03:00 - 05/12 15
HeraclesHeracles

? - ?

SC HeerenveenSC Heerenveen
17:30 - 05/12 15
KayserisporKayserispor

? - ?

AntalyasporAntalyaspor
18:00 - 05/12 17
KhimkiKhimki

? - ?

Arsenal TulaArsenal Tula
18:00 - 05/12 13
PenafielPenafiel

? - ?

AcademicaAcademica
18:15 - 05/12 15
RKC WaalwijkRKC Waalwijk

? - ?

NEC NijmegenNEC Nijmegen
19:00 - 05/12 17
Dundee UnitedDundee United

? - ?

CelticCeltic
20:00 - 05/12 19
PonferradinaPonferradina

? - ?

MirandesMirandes
20:00 - 05/12 15
HataysporHatayspor

? - ?

Istanbul BasaksehirIstanbul Basaksehir
20:00 - 05/12 15
GiresunsporGiresunspor

? - ?

Fatih KaragumrukFatih Karagumruk
20:30 - 05/12 17
Nizhny NovgorodNizhny Novgorod

? - ?

Rubin KazanRubin Kazan
20:30 - 05/12 17
Dinamo MoscowDinamo Moscow

? - ?

FC UfaFC Ufa
20:30 - 05/12 13
SuperSport UnitedSuperSport United

? - ?

Sekhukhune UnitedSekhukhune United
20:30 - 05/12 15
Go Ahead EaglesGo Ahead Eagles

? - ?

FC TwenteFC Twente
20:30 - 05/12 15
AZ AlkmaarAZ Alkmaar

? - ?

Sparta RotterdamSparta Rotterdam
20:30 - 05/12 1
SuperSport UnitedSuperSport United

? - ?

Sekhukhune UnitedSekhukhune United
21:00 - 05/12 13
Sporting CovilhaSporting Covilha

? - ?

ChavesChaves
22:00 - 05/12 19
MalagaMalaga

? - ?

SD AmorebietaSD Amorebieta
22:00 - 05/12 17
LivingstonLivingston

? - ?

HeartsHearts
22:00 - 05/12 14
WesterloWesterlo

? - ?

Royal Excel MouscronRoyal Excel Mouscron
22:30 - 05/12 13
TrofenseTrofense

? - ?

Academico ViseuAcademico Viseu
22:45 - 05/12 15
FeyenoordFeyenoord

? - ?

Fortuna SittardFortuna Sittard
23:00 - 05/12 17
PFC SochiPFC Sochi

? - ?

KrasnodarKrasnodar
23:00 - 05/12 15
FenerbahceFenerbahce

? - ?

RizesporRizespor
23:00 - 05/12 13
NacionalNacional

? - ?

Estrela da AmadoraEstrela da Amadora
15' - 05/12 16 15''
St. PauliSt. Pauli

0 - 0

Schalke 04Schalke 04
11:00 - 05/12 42
Albirex NiigataAlbirex Niigata

? - ?

Machida ZelviaMachida Zelvia
11:00 - 05/12 42
Ehime FCEhime FC

? - ?

Renofa YamaguchiRenofa Yamaguchi
11:00 - 05/12 42
Fagiano Okayama FCFagiano Okayama FC

? - ?

JEF United ChibaJEF United Chiba
11:00 - 05/12 42
Jubilo IwataJubilo Iwata

? - ?

Blaublitz AkitaBlaublitz Akita
11:00 - 05/12 42
Kyoto Sanga FCKyoto Sanga FC

? - ?

Zweigen KanazawaZweigen Kanazawa
11:00 - 05/12 42
Matsumoto YamagaMatsumoto Yamaga

? - ?

V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki
11:00 - 05/12 42
Montedio YamagataMontedio Yamagata

? - ?

Giravanz KitakyushuGiravanz Kitakyushu
11:00 - 05/12 42
Omiya ArdijaOmiya Ardija

? - ?

Thespakusatsu GunmaThespakusatsu Gunma
11:00 - 05/12 42
Tochigi SCTochigi SC

? - ?

FC RyukyuFC Ryukyu
11:00 - 05/12 42
Tokyo VerdyTokyo Verdy

? - ?

SC SagamiharaSC Sagamihara
11:00 - 05/12 42
Ventforet KofuVentforet Kofu

? - ?

Mito HollyhockMito Hollyhock
17:30 - 05/12 15
Manisa FKManisa FK

? - ?

KocaelisporKocaelispor
17:30 - 05/12 15
UmraniyesporUmraniyespor

? - ?

BolusporBoluspor
19:30 - 05/12 16
Dynamo DresdenDynamo Dresden

? - ?

Karlsruher SCKarlsruher SC
19:30 - 05/12 16
FC HeidenheimFC Heidenheim

? - ?

Jahn RegensburgJahn Regensburg
19:30 - 05/12 16
Hannover 96Hannover 96

? - ?

Hamburger SVHamburger SV
20:00 - 05/12 15
AltinorduAltinordu

? - ?

SamsunsporSamsunspor
20:30 - 05/12 15
Ajax Cape TownAjax Cape Town

? - ?

TS SportingTS Sporting
20:30 - 05/12 15
Polokwane CityPolokwane City

? - ?

Hungry Lions FCHungry Lions FC
20:30 - 05/12 15
Cape Town SpursCape Town Spurs

? - ?

TS SportingTS Sporting
20:30 - 05/12 1
Ajax Cape TownAjax Cape Town

? - ?

TS SportingTS Sporting
20:30 - 05/12 1
Polokwane CityPolokwane City

? - ?

Hungry Lions FCHungry Lions FC
23:00 - 05/12 15
DenizlisporDenizlispor

? - ?

BursasporBursaspor
23:00 - 05/12 15
Manisa Futbol KulubuManisa Futbol Kulubu

? - ?

KocaelisporKocaelispor
01:00 - 05/12 1
SudanSudan

? - ?

02:00 - 05/12 2
PalestinePalestine

? - ?

Ả Rập Xê-útẢ Rập Xê-út
09:00 - 05/12 1
El SalvadorEl Salvador

? - ?

EcuadorEcuador
23:00 - 05/12 29
Bodoe/GlimtBodoe/Glimt

? - ?

BrannBrann
23:00 - 05/12 29
MoldeMolde

? - ?

LillestroemLillestroem
23:00 - 05/12 29
SandefjordSandefjord

? - ?

Kristiansund BKKristiansund BK
23:00 - 05/12 29
Sarpsborg 08Sarpsborg 08

? - ?

TromsoeTromsoe
23:00 - 05/12 29
StabaekStabaek

? - ?

RosenborgRosenborg
23:00 - 05/12 29
StroemsgodsetStroemsgodset

? - ?

FK HaugesundFK Haugesund
23:00 - 05/12 29
VaalerengaVaalerenga

? - ?

MjoendalenMjoendalen
23:00 - 05/12 29
VikingViking

? - ?

Odds BallklubbOdds Ballklubb
20:30 - 05/12 17
Wolfsberger ACWolfsberger AC

? - ?

SCR AltachSCR Altach
20:30 - 05/12 17
LASKLASK

? - ?

SV RiedSV Ried
23:00 - 05/12 17
Rapid WienRapid Wien

? - ?

Austria WienAustria Wien
04:00 - 05/12 34
AntofagastaAntofagasta

? - ?

Colo ColoColo Colo
04:00 - 05/12 34
Everton CDEverton CD

? - ?

Universidad CatolicaUniversidad Catolica
04:00 - 05/12 34
La SerenaLa Serena

? - ?

Santiago WanderersSantiago Wanderers
04:00 - 05/12 34
PalestinoPalestino

? - ?

Atletico NublenseAtletico Nublense
15:15 - 05/12 15
Persiraja AcehPersiraja Aceh

? - ?

Borneo FCBorneo FC
18:00 - 05/12 15
Persiraja Banda AcehPersiraja Banda Aceh

? - ?

Borneo FCBorneo FC
20:30 - 05/12 15
Arema FCArema FC

? - ?

Bali United PusamBali United Pusam
20:30 - 05/12 15
AremaArema

? - ?

Bali United PusamBali United Pusam
20:45 - 05/12 15
Arema FCArema FC

? - ?

Bali UnitedBali United
12:05 - 05/12 3
Macarthur FCMacarthur FC

? - ?

Central Coast MarinersCentral Coast Mariners
14:45 - 05/12 3
Melbourne VictoryMelbourne Victory

? - ?

Perth GloryPerth Glory
17:15 - 05/12 18
Slavia SofiaSlavia Sofia

? - ?

Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv
19:30 - 05/12 18
PFC Lokomotiv Sofia 1929PFC Lokomotiv Sofia 1929

? - ?

LudogoretsLudogorets
21:45 - 05/12 18
Pirin BlagoevgradPirin Blagoevgrad

? - ?

PFC CSKA-SofiaPFC CSKA-Sofia
14:00 - 05/12 19
TSUTSU

? - ?

Tainan CityTainan City
15:00 - 05/12 19
Taichung FuturoTaichung Futuro

? - ?

TaipowerTaipower
15:00 - 05/12 19
HangYuen/FujenHangYuen/Fujen

? - ?

Zhanyi SkywalkersZhanyi Skywalkers
16:00 - 05/12 19
CPC FCCPC FC

? - ?

Taipei City TatungTaipei City Tatung
19:00 - 05/12 21
MontanaMontana

? - ?

Maritsa PlovdivMaritsa Plovdiv
Canc. - 05/12 21
Neftochimic Burgas 1962Neftochimic Burgas 1962

0 - 0

CSKA 1948 IICSKA 1948 II
19:00 - 05/12 21
Septemvri SofiaSeptemvri Sofia

? - ?

Marek DupnitsaMarek Dupnitsa
19:00 - 05/12 21
Sportist SvogeSportist Svoge

? - ?

Litex LovechLitex Lovech
19:00 - 05/12 21
Strumska SlavaStrumska Slava

? - ?

Spartak VarnaSpartak Varna
19:00 - 05/12 21
YantraYantra

? - ?

FK Septemvri SimitliFK Septemvri Simitli
21:00 - 05/12 18
NK LokomotivaNK Lokomotiva

? - ?

SibenikSibenik
23:30 - 05/12 18
Dinamo ZagrebDinamo Zagreb

? - ?

Hajduk SplitHajduk Split
18:00 - 05/12 16
FC NoahFC Noah

? - ?

VanVan
19:30 - 05/12 15
Bijelo BrdoBijelo Brdo

? - ?

Osijek BOsijek B
19:30 - 05/12 15
NK Croatia ZmijavciNK Croatia Zmijavci

? - ?

CibaliaCibalia
21:00 - 05/12 16
Lernayin A.Lernayin A.

? - ?

Alashkert FC IIAlashkert FC II
FT - 05/12 12
AnorthosisAnorthosis

2 - 3

PAEEKPAEEK
1-2
22:00 - 05/12 12
APOEL NicosiaAPOEL Nicosia

? - ?

Pafos FCPafos FC
FT - 05/12 17
SK Sigma OlomoucSK Sigma Olomouc

0 - 1

Slavia PragueSlavia Prague
0-0
21:00 - 05/12 17
Mlada BoleslavMlada Boleslav

? - ?

PardubicePardubice
21:00 - 05/12 17
Banik OstravaBanik Ostrava

? - ?

SK Dynamo Ceske BudejoviceSK Dynamo Ceske Budejovice
21:00 - 05/12 17
Bohemians 1905Bohemians 1905

? - ?

JablonecJablonec
FT - 05/12 17
Metalist 1925Metalist 1925

0 - 1

FC Kolos KovalivkaFC Kolos Kovalivka
0-1
19:00 - 05/12 17
ZoryaZorya

? - ?

Inhulets PetroveInhulets Petrove
22:00 - 05/12 17
OleksandriyaOleksandriya

? - ?

FC MinajFC Minaj
FT - 05/12 TK
Vejle BoldklubVejle Boldklub

5 - 1

Kolding IFKolding IF
2-0
FT - 05/12 4
Vejle BoldklubVejle Boldklub

5 - 1

Kolding IFKolding IF
2-0
18:30 - 05/12 4
SoenderjyskESoenderjyskE

? - ?

HvidovreHvidovre
18:30 - 05/12 TK
SoenderjyskESoenderjyskE

? - ?

HvidovreHvidovre
20:30 - 05/12 TK
Broendby IFBroendby IF

? - ?

FC MidtjyllandFC Midtjylland
20:30 - 05/12 4
Broendby IFBroendby IF

? - ?

FC MidtjyllandFC Midtjylland
18:00 - 05/12 32
Paide LinnameeskondPaide Linnameeskond

? - ?

Nomme JK KaljuNomme JK Kalju
18:00 - 05/12 36
FC KuressaareFC Kuressaare

? - ?

TJK LegionTJK Legion
18:00 - 05/12 36
Flora TallinnFlora Tallinn

? - ?

Paide LinnameeskondPaide Linnameeskond
18:00 - 05/12 36
Parnu JK VaprusParnu JK Vaprus

? - ?

Narva TransNarva Trans
18:00 - 05/12 36
TammekaTammeka

? - ?

FCI LevadiaFCI Levadia
18:00 - 05/12 36
Tulevik ViljandiTulevik Viljandi

? - ?

Nomme JK KaljuNomme JK Kalju
19:00 - 05/12 32
Flora TallinnFlora Tallinn

? - ?

FCI LevadiaFCI Levadia
22:00 - 05/12 32
TJK LegionTJK Legion

? - ?

Narva TransNarva Trans
FT - 05/12 16
ZuerichZuerich

4 - 0

LuzernLuzern
3-0
17' - 05/12 16 17''
Young BoysYoung Boys

1 - 0

ServetteServette
1-0
20:15 - 05/12 16
BaselBasel

? - ?

LausanneLausanne
22:30 - 05/12 16
LuganoLugano

? - ?

SionSion
22:30 - 05/12 16
St. GallenSt. Gallen

? - ?

GrasshopperGrasshopper
FT - 05/12 16
KriensKriens

1 - 3

FC VaduzFC Vaduz 1
1-1
FT - 05/12 16
ThunThun

2 - 4

WilWil
1-3
23:00 - 05/12 30
OrebroOrebro

? - ?

IF ElfsborgIF Elfsborg
23:00 - 05/12 30
HammarbyHammarby

? - ?

Kalmar FFKalmar FF
19:30 - 05/12 15
Varda SEVarda SE

? - ?

Fehervar FCFehervar FC
22:00 - 05/12 15
MTK BudapestMTK Budapest

? - ?

UjpestUjpest
19:00 - 05/12 19
Tiszakecske FCTiszakecske FC

? - ?

Pecsi MFCPecsi MFC
19:00 - 05/12 19
SzentlorincSzentlorinc

? - ?

Kecskemeti TEKecskemeti TE
19:00 - 05/12 19
BudaorsBudaors

? - ?

BFC SiofokBFC Siofok
19:00 - 05/12 19
Dorogi FCDorogi FC

? - ?

Gyori ETOGyori ETO
19:00 - 05/12 19
Duna Aszfalt TVSEDuna Aszfalt TVSE

? - ?

Pecsi MFCPecsi MFC
19:00 - 05/12 19
III Keruleti TVEIII Keruleti TVE

? - ?

BekescsabaBekescsaba
23:00 - 05/12 19
FC AjkaFC Ajka

? - ?

Aqvital FC CsakvarAqvital FC Csakvar
23:00 - 05/12 19
HaladasHaladas

? - ?

SzolnokSzolnok
23:00 - 05/12 19
Szeged 2011Szeged 2011

? - ?

Nyiregyhaza Spartacus FCNyiregyhaza Spartacus FC
23:00 - 05/12 19
Soroksar SCSoroksar SC

? - ?

Vasas BudapestVasas Budapest
34' - 05/12 19 34''
NK CeljeNK Celje

0 - 1

MariborMaribor
0-1
19:00 - 05/12 19
NK BravoNK Bravo

? - ?

RadomljeRadomlje
23:00 - 05/12 19
DomzaleDomzale

? - ?

Olimpija LjubljanaOlimpija Ljubljana
Postp. - 05/12 13
GoricaGorica

0 - 0

Drava PtujDrava Ptuj
23:00 - 05/12 17
ZilinaZilina

? - ?

Spartak TrnavaSpartak Trnava
19:30 - 05/12 19
NapredakNapredak

? - ?

Crvena ZvezdaCrvena Zvezda
21:45 - 05/12 19
Partizan BeogradPartizan Beograd

? - ?

Novi PazarNovi Pazar
23:00 - 05/12 19
FK Spartak SuboticaFK Spartak Subotica

? - ?

Mladost LucaniMladost Lucani
19:00 - 05/12 21
TimokTimok

? - ?

Zeleznicar PancevoZeleznicar Pancevo
19:00 - 05/12 21
FK Mladost Novi SadFK Mladost Novi Sad

? - ?

Radnicki Sremska MitrovicaRadnicki Sremska Mitrovica
12' - 05/12 18 12''
FCV Farul ConstantaFCV Farul Constanta

0 - 0

Rapid BucurestiRapid Bucuresti
18:30 - 05/12 18
CS MioveniCS Mioveni

? - ?

Sepsi OSKSepsi OSK
21:00 - 05/12 18
U Craiova 1948U Craiova 1948

? - ?

FC VoluntariFC Voluntari
45+2' - 05/12 17 45+2''
Lechia GdanskLechia Gdansk

0 - 1

Rakow CzestochowaRakow Czestochowa
0-1
23:30 - 05/12 17
Zaglebie LubinZaglebie Lubin

? - ?

Lech PoznanLech Poznan
15' - 05/12 20 15''
SKRA CzestochowaSKRA Czestochowa

0 - 0

ResoviaResovia
18:40 - 05/12 20
Arka GdyniaArka Gdynia

? - ?

Stomil OlsztynStomil Olsztyn
21:00 - 05/12 20
Chrobry GlogowChrobry Glogow

? - ?

Widzew LodzWidzew Lodz
FT - 05/12 12
OFI CreteOFI Crete

1 - 3

OlympiacosOlympiacos
1-1
22:15 - 05/12 12
IonikosIonikos

? - ?

PAOK FCPAOK FC
FT - 05/12 11
La Fiorita MontegiardinoLa Fiorita Montegiardino

1 - 1

San GiovanniSan Giovanni
0-0
21:00 - 05/12 11
S.S. MurataS.S. Murata

? - ?

FolgoreFolgore
21:00 - 05/12 11
Tre FioriTre Fiori

? - ?

FaetanoFaetano
19:00 - 05/12 18
Rudar PljevljaRudar Pljevlja

? - ?

JezeroJezero
19:00 - 05/12 18
SutjeskaSutjeska

? - ?

MornarMornar
20:00 - 05/12 18
Buducnost PodgoricaBuducnost Podgorica

? - ?

PetrovacPetrovac
21:00 - 05/12 18
Decic TuziDecic Tuzi

? - ?

FK PodgoricaFK Podgorica
22:00 - 05/12 18
FK IskraFK Iskra

? - ?

ZetaZeta
21:00 - 05/12 19
FK Tuzla CityFK Tuzla City

? - ?

Radnik BijeljinaRadnik Bijeljina
21:00 - 05/12 19
ZeljeznicarZeljeznicar

? - ?

Siroki BrijegSiroki Brijeg
19:00 - 05/12 13
FK NeftchiFK Neftchi

? - ?

SumqayitSumqayit
21:15 - 05/12 13
ZiraZira

? - ?

FK QabalaFK Qabala

ltđ | KQ | BXH
44' - 05/12 29 44''
Municipal de VintoMunicipal de Vinto

2 - 1

AuroraAurora
2-1
07:30 - 05/12 29
Oriente PetroleroOriente Petrolero

? - ?

Real Santa CruzReal Santa Cruz

Ngày mai, thứ 2 - 06/12

00:30 - 06/12 16

? - ?

03:00 - 06/12 16

? - ?

00:00 - 06/12 16

? - ?

02:45 - 06/12 16

? - ?

02:45 - 06/12 17

? - ?

16:30 - 06/12 Bảng B
CampuchiaCampuchia

? - ?

MalaysiaMalaysia
19:30 - 06/12 Bảng B
LaosLaos

? - ?

Việt NamViệt Nam
00:15 - 06/12 2
Salford CitySalford City

? - ?

ChesterfieldChesterfield
02:30 - 06/12 16
AlessandriaAlessandria

? - ?

CittadellaCittadella
00:30 - 06/12 17
Standard LiegeStandard Liege

? - ?

Sporting CharleroiSporting Charleroi
01:00 - 06/12 13
Gil VicenteGil Vicente

? - ?

FamalicaoFamalicao
02:00 - 06/12 37
CorinthiansCorinthians

? - ?

GremioGremio
02:00 - 06/12 37
Atletico MGAtletico MG

? - ?

BragantinoBragantino
02:00 - 06/12 37
BahiaBahia

? - ?

FluminenseFluminense
03:00 - 06/12 17
KV MechelenKV Mechelen

? - ?

GenkGenk
03:00 - 06/12 24
Gimnasia LPGimnasia LP

? - ?

Estudiantes de la PlataEstudiantes de la Plata
03:30 - 06/12 13
SC BragaSC Braga

? - ?

EstorilEstoril
04:00 - 06/12 24
HuracanHuracan

? - ?

Racing ClubRacing Club
05:00 - 06/12 37
CearaCeara

? - ?

America MGAmerica MG
05:15 - 06/12 24
IndependienteIndependiente

? - ?

San Lorenzo de AlmagroSan Lorenzo de Almagro
07:30 - 06/12 24
River PlateRiver Plate

? - ?

Defensa y JusticiaDefensa y Justicia
00:15 - 06/12 19
Real OviedoReal Oviedo

? - ?

AlcorconAlcorcon
00:15 - 06/12 19
Real Sociedad BReal Sociedad B

? - ?

Burgos CFBurgos CF
00:15 - 06/12 19
LugoLugo

? - ?

UD IbizaUD Ibiza
02:00 - 06/12 14
Lierse KempenzonenLierse Kempenzonen

? - ?

LommelLommel
02:30 - 06/12 19
Las PalmasLas Palmas

? - ?

Sporting GijonSporting Gijon
03:30 - 06/12 13
MafraMafra

? - ?

FarenseFarense
16:30 - 06/12
CampuchiaCampuchia

? - ?

MalaysiaMalaysia
19:30 - 06/12
LaosLaos

? - ?

22:00 - 06/12 19
Real ZaragozaReal Zaragoza

? - ?

EibarEibar
18:00 - 06/12 1
OmanOman

? - ?

BahrainBahrain
18:00 - 06/12 1
SyriaSyria

? - ?

MauritaniaMauritania
22:00 - 06/12 3
TunisiaTunisia

? - ?

UAEUAE
04:00 - 06/12 34
Audax ItalianoAudax Italiano

? - ?

Curico UnidoCurico Unido
04:00 - 06/12 34
Union EspanolaUnion Espanola

? - ?

CobresalCobresal
04:00 - 06/12 34
Universidad de ChileUniversidad de Chile

? - ?

Union La CaleraUnion La Calera
04:00 - 06/12 34
HuachipatoHuachipato

? - ?

MelipillaMelipilla
20:45 - 06/12 16
Bhayangkara FCBhayangkara FC

? - ?

Persela LamonganPersela Lamongan
00:00 - 06/12 22
Deportivo MalacatecoDeportivo Malacateco

? - ?

Nueva ConcepcionNueva Concepcion
00:00 - 06/12 22
IztapaIztapa

? - ?

Coban ImperialCoban Imperial
00:00 - 06/12 22
Santa Lucia CotzumalguapaSanta Lucia Cotzumalguapa

? - ?

GuastatoyaGuastatoya
00:00 - 06/12 22
SololaSolola

? - ?

Deportivo AchuapaDeportivo Achuapa
00:00 - 06/12 22
CSD MunicipalCSD Municipal

? - ?

Antigua GuatemalaAntigua Guatemala
19:30 - 06/12 18
Cherno More VarnaCherno More Varna

? - ?

CSKA 1948CSKA 1948
21:45 - 06/12 18
Arda KardzhaliArda Kardzhali

? - ?

FC Tsarsko Selo Sofia 2015FC Tsarsko Selo Sofia 2015
17:00 - 06/12 21
Minyor PernikMinyor Pernik

? - ?

HebarHebar
19:00 - 06/12 21
Botev Plovdiv IIBotev Plovdiv II

? - ?

Dobrudzha DobrichDobrudzha Dobrich
19:00 - 06/12 21
EtarEtar

? - ?

Ludogorets Razgrad IILudogorets Razgrad II
19:00 - 06/12 21
SozopolSozopol

? - ?

Levski LomLevski Lom
20:30 - 06/12 16
Urartu FC IIUrartu FC II

? - ?

FC BKMA Vagharshapat 2FC BKMA Vagharshapat 2
00:00 - 06/12 12
AEL LimassolAEL Limassol

? - ?

Omonia NicosiaOmonia Nicosia
00:00 - 06/12 17
SlovackoSlovacko

? - ?

Viktoria PlzenViktoria Plzen
00:30 - 06/12 17
DesnaDesna

? - ?

MariupolMariupol
00:00 - 06/12 4
Randers FCRanders FC

? - ?

OBOB
00:00 - 06/12 TK
Randers FCRanders FC

? - ?

OBOB
00:30 - 06/12 19
BudafokBudafok

? - ?

Diosgyori VTKDiosgyori VTK
20:00 - 06/12 19
FK Radnik SurdulicaFK Radnik Surdulica

? - ?

FK Radnicki 1923FK Radnicki 1923
22:00 - 06/12 19
CukarickiCukaricki

? - ?

KolubaraKolubara
19:00 - 06/12 21
Backa PalankaBacka Palanka

? - ?

LoznicaLoznica
19:00 - 06/12 21
FK GraficarFK Graficar

? - ?

Rad BeogradRad Beograd
19:00 - 06/12 21
FK IMT BeogradFK IMT Beograd

? - ?

Buducnost DobanovciBuducnost Dobanovci
19:00 - 06/12 21
ZlatiborZlatibor

? - ?

Kabel Novi SadKabel Novi Sad
21:00 - 06/12 21
Macva SabacMacva Sabac

? - ?

JavorJavor
02:30 - 06/12 18
FC FCSBFC FCSB

? - ?

UTA AradUTA Arad
22:30 - 06/12 18
ACS Champions FC ArgesACS Champions FC Arges

? - ?

Gaz Metan MediasGaz Metan Medias
22:30 - 06/12 18
FC Arges PitestiFC Arges Pitesti

? - ?

Gaz Metan MediasGaz Metan Medias
20:30 - 06/12 16
Ripensia TimisoaraRipensia Timisoara

? - ?

Miercurea CiucMiercurea Ciuc
02:00 - 06/12 17
CracoviaCracovia

? - ?

Legia WarszawaLegia Warszawa
00:00 - 06/12 20
GKS JastrzebieGKS Jastrzebie

? - ?

Korona KielceKorona Kielce
00:30 - 06/12 12
AthensAthens

? - ?

PanathinaikosPanathinaikos
00:30 - 06/12 12
ArisAris

? - ?

Asteras TripolisAsteras Tripolis

ltđ | KQ | BXH
02:00 - 06/12 29
Always ReadyAlways Ready

? - ?

BolivarBolivar
02:00 - 06/12 29
Independiente PetroleroIndependiente Petrolero

? - ?

Nacional PotosiNacional Potosi
02:00 - 06/12 29
Real PotosiReal Potosi

? - ?

GuabiraGuabira
02:00 - 06/12 29
Royal PariRoyal Pari

? - ?

BloomingBlooming
02:00 - 06/12 29
The StrongestThe Strongest

? - ?

San JoseSan Jose

Thứ 3 - 07/12

00:00 - 07/12 15
GoztepeGoztepe

? - ?

Gaziantep FKGaziantep FK
00:00 - 07/12 15
KonyasporKonyaspor

? - ?

Yeni MalatyasporYeni Malatyaspor
00:00 - 07/12 15
MenemensporMenemenspor

? - ?

KeciorengucuKeciorengucu
00:00 - 07/12 15
AnkaragucuAnkaragucu

? - ?

BalikesirsporBalikesirspor
00:00 - 07/12 18
NK Istra 1961NK Istra 1961

? - ?

SlavenSlaven
00:00 - 07/12 12
Ethnikos AchnasEthnikos Achnas

? - ?

Apollon LimassolApollon Limassol
00:00 - 07/12 19
TSC Backa TopolaTSC Backa Topola

? - ?

Radnicki NisRadnicki Nis
00:00 - 07/12 17
Warta PoznanWarta Poznan

? - ?

Wisla KrakowWisla Krakow
00:00 - 07/12 20
Sandecja Nowy SaczSandecja Nowy Sacz

? - ?

Odra OpoleOdra Opole

Kết quả bóng đá đêm hôm qua rạng sáng nay

Video bóng đá

Xem thêm
top-arrow
Thể thao Bóng rổ Baccarat casino Game casino Casino game poker Tỉ số bóng đá Cá độ thể thao Game poker Casino game nổ hũ poker Trò chơi poker sòng bạc Trò poker Trực tiếp bóng đá Baccarat Game bài